Spa vuốt aroma Hóng review Hà Joko

admin

admin

Administrator
Thành viên BQT
9 Tháng ba 2024
63
41
18
Như tiêu đề, tất nhiên ai cũng biết Hà Joko là ai rồi.

Review ngắn gọn là:
1. Joko thì vẫn là Joko.
2. Hà thì vẫn là Hiếu.
:LOL::LOL::LOL::LOL::LOL:

Chi tiết hơn thì Joko giá vé 490/550/650 tương ứng với 75/90/120 phút, càng đi gói cao thì chia phút ra càng rẻ.
Bên này gói 90p trở lên thì xông hơi free (khô/ướt). Xông hơi 10p thôi, lố là tính vào giờ làm body nhé.
Quy định mặc quần lót giấy.
CSVC thì tốt, nói chung là phân khúc spa giá cao. Mặt bằng chung KTV ưa nhìn, hiền và non hơn mấy chỗ khác.
Bên này có trà nóng trước khi massage + trà lạnh và bánh sau massage.
p/s: lúc trước mình đi gói 90p trở lên có được tặng 15p, nhớ hỏi lễ tân mới có. Cách đây 3 tháng thì vẫn còn, giờ ko rõ do nãy ko có hỏi.

Về Hà thì em nó vẫn vậy, ko có gì khác nhiều. Bài vở có đổi 1 chút để hợp với style chung của Joko, thiên về vuốt cảm xúc nhiều.
Hà bên Joko mặc đồ bốc hơn Hiếu bên My, KTV bên này áo sơ mi trắng váy ngắn, ngang tầm tay là quẹt trúng cái đùi mát rượi.

Note: Khách bên Joko mặt bằng chung là 3x trở lên, style nhẹ nhàng nên ae theo style mạnh bạo làm này làm kia thì ko nên nhé :whistle:.
Tip >= Tic nếu có HE. Ko HE thì tuỳ tâm.

Cheers.
:coffee::coffee::coffee::coffee::coffee:

Review ngắn gọn là:
1. Joko thì vẫn là Joko.
2. Hà thì vẫn là Hiếu.
:LOL::LOL::LOL::LOL::LOL:

Chi tiết hơn thì Joko giá vé 490/550/650 tương ứng với 75/90/120 phút, càng đi gói cao thì chia phút ra càng rẻ.
Bên này gói 90p trở lên thì xông hơi free (khô/ướt). Xông hơi 10p thôi, lố là tính vào giờ làm body nhé.
Quy định mặc quần lót giấy.
CSVC thì tốt, nói chung là phân khúc spa giá cao. Mặt bằng chung KTV ưa nhìn, hiền và non hơn mấy chỗ khác.
Bên này có trà nóng trước khi massage + trà lạnh và bánh sau massage.
p/s: lúc trước mình đi gói 90p trở lên có được tặng 15p, nhớ hỏi lễ tân mới có. Cách đây 3 tháng thì vẫn còn, giờ ko rõ do nãy ko có hỏi.

Về Hà thì em nó vẫn vậy, ko có gì khác nhiều. Bài vở có đổi 1 chút để hợp với style chung của Joko, thiên về vuốt cảm xúc nhiều.
Hà bên Joko mặc đồ bốc hơn Hiếu bên My, KTV bên này áo sơ mi trắng váy ngắn, ngang tầm tay là quẹt trúng cái đùi mát rượi.

Note: Khách bên Joko mặt bằng chung là 3x trở lên, style nhẹ nhàng nên ae theo style mạnh bạo làm này làm kia thì ko nên nhé :whistle:.
Tip >= Tic nếu có HE. Ko HE thì tuỳ tâm.

Cheers.
:coffee::coffee::coffee::coffee::coffee:
Thế tóm lại là bác có HE sau lần trải nghiệm lại kg

Bác đọc hết bài review thì biết muốn HE thì phải làm gì mà.
Sao phải bắt bẻ nhau từng câu chữ vậy?

Đoạn này được chưa? Xin lỗi nó không phải là câu cuối.
“Tip >= Tic nếu có HE. Ko HE thì tuỳ tâm.”

• Haha
Reactions: Bin
Joko ở Tân Bình đúng không ạ? Còn My Spa tên đầy đủ hay địa chỉ ở đâu?