Spa thư giãn Vừa khoẻ vừa mệt cùng em Mai nhỏ nhắn xinh xắn

P

PhatNguyen

Binh Nhất
13 Tháng ba 2024
46
24
8
mình vừa đi em Mai nhà Rum về, review nhanh mấy dòng cho ae :bvừa bước vào thấy em dáng người nhỏ nhắn, hơi lùn so với mình, em đưa khăn kêu mình ra tắm, ở đây chia mỗi nhân viên 1 phòng, 5 phòng cho 5 nhân viên, mấy em phục vụ cố định ở phòng đó và lãnh luôn phần dọn dẹp phòng luôn, ngặt cái đúng cái phòng của em Mai là phòng duy nhất phải xách dái đi ra ngoài tắm anh em ạ :-(( mở vài vô bài khoẻ thì phải công nhận đật 1 trong những bé trong giới vuốt lướt mà làm bài khoẻ tốt nhất mình đã từng đi, hỏi ra thì bé nói đã có kn làm khoẻ 4 năm trời ở Ngọc Anh với Cổ Phong rồi, mình bị cái vai gáy phải nói ẻm làm mà phêvô phần lướt thì thật sự mà nói mình đánh giá bài vuốt art, vuốt khe, vuốt bẹn không phê và cảm xúc bằng bên TM BT mình hay đi, nhưng đó là phẩn art, bỏ qua phần đó vì đó ko phải là món chính ở đâyvô món chính thì ẻm vuốt khá là phê nhé anh em, em vuốt lỗ nhị, vuốt mông, vuốt trứng, rồi vuốt ** ngược, rồi cuối cùng là HJ pha Lingam như bác Duy từng review, khá là phê nhé ae hahahaha lúc làm phê quá mình có nói ẻm lick ti mình cho tăng cảm xúc thì ẻm lắc đầu nhè nhẹ, oke lắc đầu thì thôi mình ko ép, tiếp tục hưởng thụ (chắc do ko đẹp trai khoai to bằng bác @Thanh Duy hay sao nên ko đc bonus thêm :v )Chốt lại 1 buổi vừa khoẻ vừa phê 500k, điểm trừ đi bộ lên lầu 2 còn phải xách dái ra ngoài tắm, còn lại phê pha, nghe bảo có em Thanh mới vô làm, lúc tính tiền mình thấy có 1 em trẻ trẻ khá xinh ở quầy mà ko biết tên :(

• Like
Reactions: Lực Phạm