Spa vuốt aroma Tranh thủ nghĩ trưa thời tiết nắng nóng tại Bee Spa Gò Té

T

TuanTran

Tập sự
2 Tháng năm 2024
4
2
3
Mình nằm vùng cũng đã lâu hôm nay mới có cơ hội viết bài để chia sẽ cảm nghĩ khi đi spa .

Nghe Anh Em rì viu đã lâu nay có dịp ghé Bee spa mình lấy số đth trên diễn đàn congdongspa.vn và gọi book lịch sau 1 hồi tư vấn thì bạn lễ tân tư vấn bạn T cho mình
Hẹn 11h30 có mặt mình đến đúng giờ
Ấn tượng đầu tiên là cơ sở thật là lớn ngay khu cityland ( chổ này anh em đi chơi yên tâm kí lắm , gởi xe cũng tiện )
Khi vào thì bạn lễ tân đón nhiệt tình sau đó bạn T làm cho mình dẫn mình lên phòng
Thật bất ngờ đc bạn mời 1 *** Bò cụng kèm 1 ly đá thật mát lạnh ( bonus từ cơ sở cái này tui chấm 10 điểm )
Đến phần massage khoẻ thì Em hỏi mình muốn mạnh hay nhẹ mình to con nên muốn mạnh Em làm lực vừa oke 9/10
Đến phần vuốt lướt thì Em làm chuyên nghiệp khá bài bản biết kích thích chổ nhạy cảm trên cơ thể và cuối cùng cái gì đến rồi sẽ đến ( hài lòng )
Xong xuôi mình đi tắm lại sạch sẽ ( khen ở cơ sở là nhà vệ sinh phòng tắm sạch sẽ )

Tổng thiệt hại : 450k mình hài lòng tip thêm Em 1 ít
Đây là 1 sân chơi lý tưởng giá cả phải chăng cho Anh Em khu Vực Gò vấp gần đó trải nghiệm
1 lần nữa chúc diễn đàn càng ngày càng lớn mạnh

• Like
Reactions: Longtu and hangvu
Mình nằm vùng cũng đã lâu hôm nay mới có cơ hội viết bài để chia sẽ cảm nghĩ khi đi spa .

Nghe Anh Em rì viu đã lâu nay có dịp ghé Bee spa mình lấy số đth trên diễn đàn congdongspa.vn và gọi book lịch sau 1 hồi tư vấn thì bạn lễ tân tư vấn bạn T cho mình
Hẹn 11h30 có mặt mình đến đúng giờ
Ấn tượng đầu tiên là cơ sở thật là lớn ngay khu cityland ( chổ này anh em đi chơi yên tâm kí lắm , gởi xe cũng tiện )
Khi vào thì bạn lễ tân đón nhiệt tình sau đó bạn T làm cho mình dẫn mình lên phòng
Thật bất ngờ đc bạn mời 1 *** Bò cụng kèm 1 ly đá thật mát lạnh ( bonus từ cơ sở cái này tui chấm 10 điểm )
Đến phần massage khoẻ thì Em hỏi mình muốn mạnh hay nhẹ mình to con nên muốn mạnh Em làm lực vừa oke 9/10
Đến phần vuốt lướt thì Em làm chuyên nghiệp khá bài bản biết kích thích chổ nhạy cảm trên cơ thể và cuối cùng cái gì đến rồi sẽ đến ( hài lòng )
Xong xuôi mình đi tắm lại sạch sẽ ( khen ở cơ sở là nhà vệ sinh phòng tắm sạch sẽ )

Tổng thiệt hại : 450k mình hài lòng tip thêm Em 1 ít
Đây là 1 sân chơi lý tưởng giá cả phải chăng cho Anh Em khu Vực Gò vấp gần đó trải nghiệm
1 lần nữa chúc diễn đàn càng ngày càng lớn mạnh
em nó thoải mái cho sờ mó gì ko bạn ? thấy mấy bài review bên này rồi cũng định ghé trải nghiệm thử

• Like
Reactions: Longtu and TuanTran
Các bác nên viết nhẹ nhàng như này. Ai hiểu sao hiểu. Vì vuốt thì tùy spa, tùy ktv, tùy khách…nên không có gì sure đâu. Spa còn làm ăn, ktv còn cuộc sống riêng nên giữ cho người ta một chút. Các bác muốn biết thì nên trải nghiệm, KTV càng xả láng thì tip càng cao. Còn vé 400-500k thì thuần khỏe nằm im . Ktv né thì tự biết. Spa nào khỏe, thư giãn ntn xem các bài là tự biết giới hạn của spa. Chứ muốn này nọ vào luôn mệt đi mấy bác!

• Like
Reactions: Longtu and TuanTran
Các bác nên viết nhẹ nhàng như này. Ai hiểu sao hiểu. Vì vuốt thì tùy spa, tùy ktv, tùy khách…nên không có gì sure đâu. Spa còn làm ăn, ktv còn cuộc sống riêng nên giữ cho người ta một chút. Các bác muốn biết thì nên trải nghiệm, KTV càng xả láng thì tip càng cao. Còn vé 400-500k thì thuần khỏe nằm im . Ktv né thì tự biết. Spa nào khỏe, thư giãn ntn xem các bài là tự biết giới hạn của spa. Chứ muốn này nọ vào luôn mệt đi mấy bác!
Bác cùng suy nghĩ với mình . Mỗi người mỗi cảm nhận tuỳ vào mỗi ktv đòi hỏi quá cũng ko đc .

Đi mấy spa này mặc dù ghi tic tip trọn gói 450k . Mình không làm gì thì thôi cũng tip thêm cho ktv 50k nếu em nó làm khỏe OK. Không nên ngại dù tip có 50k và nên chuẩn bị tiền lẻ đưa riêng chứ không đưa ở quầy. Còn hài lòng tới cấp này cấp kia thì thôi tự biết…
Có bữa mình đi thứ 7 mà ktv nói bữa nay buồn. Hỏi sao em bảo sáng giờ làm 4 tua mà không ai tip thêm cho 50k cũng được. Nghe thương gì đâu luôn! Nói chuyện với chủ spa thì tùy là chia 6:4 hoặc 7:3. Mấy chỗ làm nữ là ít tip nhất. Nói chung cũng đúng! Cái này mình tâm sự thêm với ae thôi, không tip thêm cũng không sao nhất là khi không hài lòng , nhưng nếu ngại tip it thì không nên. Lúc trước một là tip nhiều 100, 200…Hai là không tip! Nhưng khi nghe ktv nói vậy thì mình cũng rút kinh nghiệm. Cái này là nói chung chứ không phải ở riêng Bee nha!

chiều nay gọi book lịch thì biết Bee đóng cửa rồi, ko biết khi nào mở lại luôn

Nghe nói thuê nhà mới cho giảm tiền mặt bằng và mở thêm dv