Spa vuốt aroma Tìm mật ong …tối thứ 7 tại Bee Spa

K

KieuPhong

Tập sự
13 Tháng tư 2024
6
1
3
Tối thứ 7 rãnh rỗi ghé ngang nhà Bee tìm mật. Random đại vì chưa đi nơi này bao giờ. Thấy không gian cơ sở vật chất kiểu spa lành mạnh, nghe nói có art nên cũng phần nào kích thích, em dẫn mình lên trên thấy có chị khách nữ đi ra, làm mình cũng sượng sượng. Haha. Lên trên hỏi tên thì biết em nó tên Xoài non, nghe cứ tưởng vợ của xemesis . Đưa cho cái khăn + quần lót giấy. Vào rữa sợ bận quần ra cho em nó hành sự. Mình cảm nhận em làm khỏe ở mức khá chứ chưa gọi là giỏi. Về vuốt lướt cũng tạo cảm xúc, cũng cố gắng, nhưng chưa tạo những điểm nhấn nhìu để khách hàng phải rùng người vì quá kích thích kiểu như Thảo Mộc Bình Tân( xé bớt quần lót giấy, những động tác vuốt chậm,vuốt từ từ ở những điểm kích thích), chứ cứ 1 động tác vuốt mà vuốt đi vuốt lại thì cũng khó tạo cảm xúc), nhưng bên đây thì mạnh dạng đụng chạm vùng kín khách hơn bên Thảo Mộc, kiểu mỗi chỗ có mỗi cái hay. Khoái nhất cái khoảng vuốt ngực mình,cứ chọc nhẹ đầu ti làm tôi cứ mún dọc con cx vì đéo chịu nổi ae ạ. cứ kiểu như đang bị hành hạ trong sự sung sướng, càng lúc càng kích thích đéo ngừng lại cơn **** sản được. Lúc làm cho mình thì không thấy mặt vì có đeo khẩu trang, làm xong lúc gần về thì xin em ấy xem mặt thì nói chung Face bình thường nhưng có duyên , và độ dâm ngầm.
Kết quả : Vé 90ph/450k + tip em ấy thêm 200k = 650k . Về nghe ae nói em nó có Hj bo 200k. nghe mới thấy tổn thương , trong khi mình bo 200k mà chưa được Hj, chắc do mình không yêu cầu em nó Hj, nên em nó tưởng mình chỉ thích Art mức độ 1. Để lần sau qua lại tìm rõ sự thật thế nào, vô vấn đề với em nó xem có Hj không.
Chúc toàn thể ae có được 1 sân chơi Spa vuốt lướt lành mạnh, mình sẽ là Fan ruột của diễn đàn này vì thể loại vuốt lướt mới đem lại cảm xúc cho mình. Mỗi người mỗi gu, chứ ms mệt thì mình thấy vô vị quá, đi chả có gì gọi là cảm xúc. Ai sao không biết mình thì vuốt lướt muôn năm.