Run chân, sung sướng tê tái cùng bé Mai Rum Spa

Duyvip93

Duyvip93

Moderator
Thành viên BQT
14 Tháng ba 2024
45
44
18
Nghe đồn danh tiếng bé Mai xinh gái, làm khỏe đã lâu thì nay mình rãnh thời gian nên tranh thủ nhắn tin lễ tân book tối 19h đầu tuần. lễ tân nói ok thì mình chuẩn bị gặp thôi hihi.
Đúng là vừa coi phim Mai của Trấn Thành xong là mình phải muốn làm Sâu trong phim đó thôi. được gặp và nồng cháy cùng em..

Vừa tới cơ sở thì gửi xe. vẫn như mọi khi là ngồi đợi có phòng. lần này thì 5 phút có phòng. Vừa bước lên cầu thang là gặp được em. 1 cô gái thùy mị, dễ thương, dáng ốm ốm, nụ cười xinh là tui nghĩ trong bụng đúng gu tui rồi hihi. Vào phòng thì thay đồ tắm rửa xong, nude 100% lên giường nằm sấp cho em làm khỏe.
Cái này tui phải khen em thôi. em làm massage khỏe rất bài bản, làm cực kì đã luôn. tui ngồi văn phòng mệt mỏi mà em làm xong tan biến nào không hay, rất đã. bé đi đủ bài. làm vai rất kĩ 2 3 lần rồi mới làm chỗ khác. Lực bé rất tốt. bé nhấn nhá bé bẻ mà kêu rắc rắc haha.. Thật sự so với Y Học Cổ Truyền quận 5 bé có thể hơn. à khúc này tui có hỏi thì Mai nói là em đi ra từ YHCT mà. nên em làm cho khách phải khỏe.

Rồi đi đến xuống chân. bé bóp nhấn nhá, đã không thể tưởng. rồi xuống màn vuốt lướt. đôi bàn tay nhẹ nhàng ấy đi chỗ này sang chỗ kia. bé vuốt luồn lách qua các khoe. rồi em tập trung vuốt ciu ngược về sau. má ơi phê không thể tả. cực kì đã luôn.

Nằm ngửa lại 1 cái thôi là thằng em tui chào cờ thẳng đứng kaka. bé cũng làm khỏe, nhấn nhá cho đôi chân tui 1 hồi rồi bắt đầu phần chính.
Bé cầm ciu mà tui giật cả mình, cầm xong bé nói sao anh cứng quá, làm tui ngại ghê hihi. Bé hj nhẹ nhẹ, rồi xoáy rồi vuốt như làm Lingam luôn ấy. cứ xoáy vuốt lên đều, biết tui sắp ra bé ngưng lại rồi đổi cầm nhẹ nhẹ. má ơi tui chỉ biết ú ớ vì sướng rên người mà thôi. trong lúc ấy bàn tay tui phải mò vào ngực bé xíu. 2 tay trên thì cứ mân mê ngực. dưới thì tay em cầm ciu. 1 cảm giác thật phê không tưởng. Bé lick ti tui chút xíu.
Sau 1 hồi xoáy vuốt nòng tui phải chào thua em. bắn quá trời bắn. Quá sướng luôn.
Sai lầm tui khi đi bé là 60 phút. tui mà đi 90 phút là đủ thời gian bé massage đầu rồi huhu. tức lắm luôn. Thôi hẹn em bữa khác nhé
Thay đồ xuống quầy tính tiền rồi về. tổng cộng 500k 60 phút đã bao gồm Tip.

Có chắc là có hj ko ? Thằng belux bên bàu cát bị phốt rồi đó

Ông thanh duy đi cũng nhiều nhỉ, bữa nào đi thử zen spa ở q1 đi, có tẩy tế bào chết toàn thân