Nhà Rum Spa

L

Lực Phạm

Administrator
Thành viên BQT
10 Tháng ba 2024
120
91
28
41
Thành Phố ***********
Sau một thời gian oanh tạc ở cơ sở này.

Mình đã trải nghiệm mỗi bạn vài tua.

Dĩ nhiên là khách quen nên được ưu ái chút chút.

Hôm nay xin đưa ra bài đánh giá khách quan ở góc độ khách hàng, cho nhiều anh em hiểu rõ về dịch vụ

Địa chỉ 6A Bình Giã- Q.Tân Bình.

Giá vé 500k/60p. 700k/90p

100% có thư giãn HJ

Cơ sở vật chất ở mức trung bình trong phân khúc spa nam.

Lễ tân dễ thương,thế hệ 2k nên trẻ đẹp tươi rói. Khâu book vé còn bất cập, khách chờ hơi lâu.

Chủ quản thì biết lắng nghe những góp ý của anh em khách hàng,có tính cầu thị và cầu toàn. Đang muốn đồng hành chung bước cùng diễn đàn và anh em chúng ta.

• Về Ktv:
Thì còn hạn chế,chưa ổn định nhân sự, nghe đâu là đang tuyển bổ sung cho đủ đầy,phục vụ nhu cầu thay đổi mới lạ.

Bạn Ngọc Minh: người con gái đến từ đất Bắc,cụ thể là Thái Nguyên, trước là chủ cơ sở spa nữ,nay cũng hàng 3X. Tuy hơi cứng nguòi nhưng bù lại đồ đạc còn ngon lành múp máp,

Trước kia nhiều anh em không hài lòng là do bạn không biết làm thư giãn, vì làm nữ qua nên toàn *** vô cảm,không chịu tương tác,tránh né khách hàng,qua tay mình là buộc phải thay đổi theo xu hướng,nay dạn dĩ và biết chiều chuộng,bung lụa cùng khách,

Kỹ thuật massage và vuốt lướt khoảng chừng 7 điểm.cần anh em lớn tuổi hợp gu vào chỉ bảo thêm.

• Bạn Linh: cô gái này anh em cũng không còn xa lạ gì cả,bạn làm bài vở nhiệt tình,dưới đôi tay điêu luyện nhịp nhàng,rất chăm chút khoản lingam cho anh em,bảo đảm phiêu và phê tới nóc.
Điểm yếu duy nhất là vòng 1 lép,ty to. Nhưng theo kinh nghiệm chinh chiến của mình,những bạn như vậy mới chính là thần dâm đại tỷ.nếu không vì cơm áo gạo tiền thì đến với công việc này cũng là một niềm đam mê.

Đi quen chắc chắn sẽ được bonus thêm,bạn này là chân ái của mình. Nên không cần bàn luận sâu nữa. Bàn thêm mình sẽ xót lòng kkk

• Bé Hương: cô gái này thì thế hệ 2k nên rất nhí nhảnh,dễ thương. Bài vuốt lướt cũng thuộc dạng trung bình khá, đôi khi tay thư giãn hơi nhanh,anh em có thể điều chỉnh ngay tại thời điểm ấy. Vì là con gái còn non tơ nên 3 vòng chuẩn chỉ,tay đi đến đâu đều sẽ cảm nhận được sức sống tươi trẻ căng đầy. Cháu nó nói chuyện có phần léo lắc và vui nhộn hồn nhiên của tuổi trẻ.
Bài viết này mang tính chất chia sẻ,phân tích cho anh em có cái nhìn khách quan,chổ vui chơi hợp lý với giá tiền.

Nếu anh em suy nghĩ lùa gà lùa vịt mình cũng nhận luôn, vì lùa vào chuồng có đồ dùng được kkkk

Mình sẽ đi ở đây dài dài,mục đích để gạ kkk

Tips nhiêu với giá đó là oke thế thầy ui

Mới đi bé H hôm qua xong. Mà cho e hỏi bé lễ tân tên gì vậy bác Lực, nhìn xinh quá

• Like
Reactions: Lực Phạm
Quá thất vọng với cách phụ vụ của Rum Spa, có lẻ spa làm ăn được nên cách phục vụ khách như thế.