450K Spa vuốt aroma Lần đầu của Nguyên Mập và bé Mỹ cute nhà Bee

B

BigFatNguyen

Tập sự
10 Tháng sáu 2024
1
3
3
Đầu tiên mình gửi lời chào đến toàn thể anh chị em trong diễn đàn, trước giờ mình âm thầm đi theo sự giới thiệu nay mới lập nick tham gia viết vài dòng mong mọi người chiếu cố thêm.

Đầu tuần tưởng rảnh rỗi tính đi spa vuốt cho bớt stress thì sáng sếp giao việc chạy lên tân định, xong xuôi lên kiếm xem có spa nào gần gần trải nghiệm thì thấy có bee cũng ko xa lắm. Gọi đt hotline 2 cuộc ko bắt máy mình chơi hên xui chạy thẳng lên luôn. Cảm nhận đầu tiên là spa dễ tìm ngay góc Phan văn trị nhìn phát là thấy, vào trong có bạn ra mở cửa hỏi mình có đặt lịch chưa thì mình bảo gọi ko ai bắt máy, bạn mới nói chắc do E-sim gì đó thường khách đặt qua zalo nên ae có đi nhớ lưu ý. Có chị chủ hay quản lý bưng trà ra bảo là sắp có khách xong thì bé Mỹ sẽ làm cho mình. Ngồi chừng 10p thì cũng đc bé Mỹ dẫn lên phòng, ôi ta nói người gì đâu trắng trẻo xinh xắn thêm cái váy ngắn đi theo sau em mà rạo rực hết cả.

Vào phòng em đưa cho cái khăn và quần lót giấy nói mình đi tắm, phòng có 3 giường nhưng khách vào là khoá cửa nên xem như phòng riêng luôn r, toilet cũng trong phòng luôn. Tắm xong ra nằm sấp mình có chào hỏi rồi bảo có ng trên diễn đàn giới thiệu đi lần đầu cái em cũng hiểu mà dạn dĩ nói chuyện hơn. Bé làm khoẻ có lực, bài bản không có gì để chê, trong lúc làm có nói chuyện tương tác qua lại cho có không khí gần gũi hơn. Mình thường ko nói nhiều đâu nhưng bé có duyên khiến mình cũng thao thao bất tuyệt.

Đến phần vuốt lướt thì nay được trải nghiệm tuyệt chiêu kéo khăn siêu lâu nổi tiếng, cái khăn lướt qua mông thôi là thấy hứng thú rồi nha. Bé bắt đầu đổ dầu xoa mông và làm từ từ điệu nghệ, lâu lâu vuốt lên lưng lên vai rồi vòng xuống khiến ta hồi hộp mong chờ. Trong lúc bé đứng trên đầu vuốt mình có tranh thủ sờ đùi nhẹ nhẹ thăm dò thấy em cũng dễ chịu. 1 hồi em vòng xuống đứng cạnh giường vuốt sâu vào trung khu chỉ huy. Từng động tác nhẹ nhành khiêu gợi làm đầu óc mình mụ mị lâng lâng, nhấc cả mông lên cho em luồng sâu hơn vào vòng cấm. Em vuốt kết hợp thả kiến làm mình phải uốn éo người theo từng nhịp. Tay mình cũng tranh thủ quờ quạng, em hiểu ý xích lại gần hơn cho mình khám phá v3. Ôi làn da mịn màng căng bóng làm cho tâm trí ta tơ tưởng đến những nơi xa.

Em lau dầu rồi đến phần nằm ngửa mà nãy giờ mình mong chờ. Em cũng đổ dầu vuốt nhẹ nhàng từ tốn luông lách vào trong lớp quần lót giấy thật damdang. Mình lại tranh thủ khám phá nhiều hơn nhưng điểm mạnh nhất của em vẫn là v3. Gu mình hàng thật mềm mại nên cũng rất thích v1 nhưng chống chỉ định mấy ae gu cam bưởi đồ nhé. 2 đứa tám chuyện 1 hồi cũng tới màn cao trào nhất, em còn ghẹo “để em giải toả bức xúc cho a”. Tiếp sau đó mình xin ko kể. Nhưng đại khái là “nàng nhẹ nhàng thả vài câu thính ta ngây dại tưởng đó là yêu”.

Kết thúc 1 buổi vui chơi trải nghiệm đầy sảng khoái, nhất định sẽ quay trở lại thăm em Mỹ vào 1 ngày khác. Tổng thiệt hại 650 nha ae. Kết luận mình chấm điểm cơ sở 8/10 và em Mỹ 9/10 nhé, ai bảo mình dễ tính mình nhận luôn đó giờ mình ko khắt khe với ai vao giờ :))

đi ở đây cái gì cũng ngon, chỉ chán nhất là loại dầu masa, nó không trơn và mượt như nhửng spa khác, thấy rích rích và mau khô lắm. tôi đã đi lúc spa còn ở chỗ cũ, nay dời qua chỗ mới không biết có cải thiện chưa.?